ĐẶT CƯỢC FB88 CƯỢC FB88

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai

01

Thứ bảy

02

Chủ nhật

03

Thứ hai

04

Thứ ba

05

Thứ tư

06

Thứ năm

07

Thứ sáu

Thời gian
Trận đấu
Giải đấu

12:00

Cerezo Osaka
Cerezo Osaka
Shonan Bellmare
Shonan Bellmare
J-League - Japan

12:00

Avispa Fukuoka
Avispa Fukuoka
Vissel Kobe
Vissel Kobe
J-League - Japan

12:00

Montedio Yamagata
Montedio Yamagata
Albirex Niigata
Albirex Niigata
J2-League - Japan

12:00

ThespaKusatsu Gunma
ThespaKusatsu Gunma
Omiya Ardija
Omiya Ardija
J2-League - Japan

12:00

Ventforet Kofu
Ventforet Kofu
Tochigi
Tochigi
J2-League - Japan

13:00

Kashima Antlers
Kashima Antlers
Tokyo
Tokyo
J-League - Japan

13:00

Sanfrecce Hiroshima
Sanfrecce Hiroshima
Urawa Reds
Urawa Reds
J-League - Japan

13:00

Sagan Tosu
Sagan Tosu
Kyoto Sanga
Kyoto Sanga
J-League - Japan

14:00

Consadole Sapporo
Consadole Sapporo
Kawasaki Frontale
Kawasaki Frontale
J-League - Japan

14:00

Nagoya Grampus
Nagoya Grampus
Yokohama F. Marinos
Yokohama F. Marinos
J-League - Japan

14:00

Gamba Osaka
Gamba Osaka
Kashiwa Reysol
Kashiwa Reysol
J-League - Japan

14:00

Tokushima Vortis
Tokushima Vortis
Machida Zelvia
Machida Zelvia
J2-League - Japan

14:15

Sulut United
Sulut United
PSBS Biak Numfor
PSBS Biak Numfor
Liga 2 - Indonesia

14:15

Persipal
Persipal
Putra Delta Sidoarjo
Putra Delta Sidoarjo
Liga 2 - Indonesia

14:50

Tajikistan
Tajikistan
Turkmenistan
Turkmenistan
Cúp Futsal Châu Á

15:00

Ceres Philippines
Ceres Philippines
Maharlika
Maharlika
PFL - Philippines

15:00

Taoyuan International
Taoyuan International
New Taipei Air Source
New Taipei Air Source
Taiwan Mulan Football League - Chinese Taipei

15:00

Dumbrăviţa
Dumbrăviţa
Ripensia Timişoara
Ripensia Timişoara
Liga 2 - Romania

15:00

CSM Iaşi
CSM Iaşi
FCM Baia Mare
FCM Baia Mare
Liga 2 - Romania

15:00

AEK Athens U19
AEK Athens U19
Ionikos U19
Ionikos U19
Super League K19 - Greece

15:00

Olympiakos Piraeus U19
Olympiakos Piraeus U19
Atromitos U19
Atromitos U19
Super League K19 - Greece

15:00

Progresul Spartac
Progresul Spartac
Unirea Dej
Unirea Dej
Liga 2 - Romania

15:15

Motorlet Praha
Motorlet Praha
Dukla Praha II
Dukla Praha II
3. Liga CFL - Czech Republic

15:15

Persipa Pati
Persipa Pati
Persikab Bandung
Persikab Bandung
Liga 2 - Indonesia

15:15

Nusantara United
Nusantara United
PSCS Cilacap
PSCS Cilacap
Liga 2 - Indonesia

15:15

Gresik United
Gresik United
PSIM Yogyakarta
PSIM Yogyakarta
Liga 2 - Indonesia

15:15

Persekat
Persekat
Putra Sinar Giri
Putra Sinar Giri
Liga 2 - Indonesia

15:30

České Budějovice II
České Budějovice II
Viktoria Plzen II
Viktoria Plzen II
3. Liga CFL - Czech Republic

15:30

Králův Dvůr
Králův Dvůr
Jiskra Domažlice
Jiskra Domažlice
3. Liga CFL - Czech Republic

15:30

PSPS Riau
PSPS Riau
Karo United
Karo United
Liga 2 - Indonesia

15:30

IPE Samut Sakhon
IPE Samut Sakhon
Pathum Thani University
Pathum Thani University
Thai League 3 - West - Thailand

15:30

Mae Chai Thanachotiwat
Mae Chai Thanachotiwat
Nakhon Mae Sot United
Nakhon Mae Sot United
Thai League 3 - North - Thailand

15:45

Boeung Ket
Boeung Ket
Cambodia Tiger
Cambodia Tiger
C-League - Cambodia

16:00

Dewa United
Dewa United
Cilegon United
Cilegon United
Liga 1 - Indonesia

16:00

Cagliari U19
Cagliari U19
Napoli U19
Napoli U19
PrimaVera 1 - Italy

16:00

Inter U19
Inter U19
Atalanta U19
Atalanta U19
PrimaVera 1 - Italy

16:00

PAS Giannina U19
PAS Giannina U19
Panaitolikos U19
Panaitolikos U19
Super League K19 - Greece

16:00

Viitorul Şelimbăr
Viitorul Şelimbăr
CSA Steaua Bucureşti
CSA Steaua Bucureşti
Liga 2 - Romania

16:30

Tanjong Pagar
Tanjong Pagar
Young Lions
Young Lions
S. League - Singapore

16:30

Tampines Rovers
Tampines Rovers
Geylang International
Geylang International
S. League - Singapore

16:30

Persiraja Banda Aceh
Persiraja Banda Aceh
Perserang
Perserang
Liga 2 - Indonesia

17:00

FLC Thanh Hoa
FLC Thanh Hoa
Binh Dinh
Binh Dinh
V-League - Vietnam

17:00

Ethiopian Medhin
Ethiopian Medhin
Kedus Giorgis
Kedus Giorgis
Premier League - Ethiopia

17:00

Dnepr Mogilev Res.
Dnepr Mogilev Res.
Slutsk Res.
Slutsk Res.
Vysshaya Liga Reserve - Belarus

17:00

Benfica Castelo Branco
Benfica Castelo Branco
Farense
Farense
Taça De Portugal - Portugal

17:00

Jeonbuk Motors
Jeonbuk Motors
Pohang Steelers
Pohang Steelers
K-League 1 - Korea Republic

17:00

Real Betis W
Real Betis W
Atletico Granadilla
Atletico Granadilla
Primera Division Women - Spain

17:00

Yenisey
Yenisey
Makhachkala
Makhachkala
FNL - Russia

17:00

Oita Trinita
Oita Trinita
V-Varen Nagasaki
V-Varen Nagasaki
J2-League - Japan

17:00

Kagoshima United
Kagoshima United
Parceiro Nagano
Parceiro Nagano
J3-League - Japan

17:30

Fiorentina W
Fiorentina W
Sassuolo W
Sassuolo W
Serie A Women - Italy

17:30

Samut Prakan City
Samut Prakan City
Phrae United
Phrae United
Thai League Two - Thailand

17:30

Pendikspor
Pendikspor
Göztepe
Göztepe
1. Lig - Turkey

17:45

Lokomotiv Sofia 1929
Lokomotiv Sofia 1929
Ludogorets
Ludogorets
Parva Liga - Bulgaria

18:00

Nam Dinh
Nam Dinh
Hồng Lĩnh
Hồng Lĩnh
V-League - Vietnam

18:00

Song Lam Nghe An
Song Lam Nghe An
Viettel
Viettel
V-League - Vietnam

18:00

Luki-Energiya
Luki-Energiya
Rodina Moskva III
Rodina Moskva III
FNL 2 - Group 2 - Russia

18:00

Phuket Andaman
Phuket Andaman
Young Singh United
Young Singh United
Thai League 3 - South - Thailand

18:00

Nakhon Ratchasima
Nakhon Ratchasima
Khon Kaen United
Khon Kaen United
Thai Premier League - Thailand

18:00

Greuther Fürth
Greuther Fürth
Sandhausen
Sandhausen
2. Bundesliga - Germany

18:00

Holstein Kiel
Holstein Kiel
Hansa Rostock
Hansa Rostock
2. Bundesliga - Germany

18:00

Tennis Borussia
Tennis Borussia
Greifswalder FC
Greifswalder FC
Regionalliga: Nordost - Germany

18:00

Fortuna Düsseldorf
Fortuna Düsseldorf
Arminia Bielefeld
Arminia Bielefeld
2. Bundesliga - Germany

18:00

Kansanshi Dynamos
Kansanshi Dynamos
Green Eagles
Green Eagles
Super League - Zambia

18:00

Örebro Syrianska
Örebro Syrianska
Forward
Forward
Ettan: North - Sweden

18:00

Torino U19
Torino U19
Juventus U19
Juventus U19
PrimaVera 1 - Italy

18:00

Zenit Izhevsk
Zenit Izhevsk
Khimik-Avgust
Khimik-Avgust
FNL 2 - Group 4 - Russia

18:00

HJS Akatemia
HJS Akatemia
Ilves II
Ilves II
Kakkonen - Finland

18:00

Veles
Veles
Volgar Astrakhan
Volgar Astrakhan
FNL - Russia

18:00

Asteras Tripolis U19
Asteras Tripolis U19
OFI U19
OFI U19
Super League K19 - Greece

18:00

Dinaz Vyshhorod
Dinaz Vyshhorod
Polessya
Polessya
Persha Liga - Ukraine

18:00

Saraburi United
Saraburi United
Assumption United
Assumption United
Thai League 3 - West - Thailand

18:00

AFC Eskilstuna
AFC Eskilstuna
Örebro
Örebro
Superettan - Sweden

18:00

SV Blau-WeiY 90 Berlin
SV Blau-WeiY 90 Berlin
Makkabi
Makkabi
Oberliga: Nordost-Nord - Germany

18:15

PSKC Cimahi
PSKC Cimahi
Sriwijaya
Sriwijaya
Liga 2 - Indonesia

18:30

Phnom Penh Crown
Phnom Penh Crown
Visakha
Visakha
C-League - Cambodia

18:30

Naga World
Naga World
Kirivong Sok Sen Chey
Kirivong Sok Sen Chey
C-League - Cambodia

18:30

National Defense
National Defense
Svay Rieng
Svay Rieng
C-League - Cambodia

18:30

BEC Tero Sasana
BEC Tero Sasana
Lamphun Warrior
Lamphun Warrior
Thai Premier League - Thailand

18:30

Aston Villa W
Aston Villa W
Manchester United W
Manchester United W
League Cup Women - England

18:30

Arsenal
Arsenal
Tottenham Hotspur
Tottenham Hotspur
Premier League - England

18:30

Kasımpaşa
Kasımpaşa
Gazişehir Gaziantep
Gazişehir Gaziantep
Super Lig - Turkey

18:30

Congleton Town FC
Congleton Town FC
Fylde
Fylde
FA Cup - England

18:30

Weiche Flensburg
Weiche Flensburg
Teutonia Hamburg
Teutonia Hamburg
Regionalliga: Nord - Germany

18:50

Gomelzheldortrans
Gomelzheldortrans
Slonim
Slonim
Pershaya Liga - Belarus

19:00

Rīgas FS
Rīgas FS
Metta / LU
Metta / LU
Virsliga - Latvia

19:00

SKA Rostov
SKA Rostov
Rotor Volgograd
Rotor Volgograd
FNL 2 - Group 1 - Russia

19:00

Legion Dynamo
Legion Dynamo
Alaniya Vladikavkaz II
Alaniya Vladikavkaz II
FNL 2 - Group 1 - Russia

19:00

Osnabrück
Osnabrück
Waldhof Mannheim
Waldhof Mannheim
3. Liga - Germany

19:00

MSV Duisburg
MSV Duisburg
Hallescher FC
Hallescher FC
3. Liga - Germany

19:00

Borussia Dortmund II
Borussia Dortmund II
1860 München
1860 München
3. Liga - Germany

19:00

Saarbrücken
Saarbrücken
Freiburg II
Freiburg II
3. Liga - Germany

19:00

Bayreuth
Bayreuth
Dynamo Dresden
Dynamo Dresden
3. Liga - Germany

19:00

Etimesgut Belediyespor
Etimesgut Belediyespor
Düzyurtspor
Düzyurtspor
2. Lig: Kirmizi - Turkey

19:00

Ankara Demirspor
Ankara Demirspor
Pazarspor
Pazarspor
2. Lig: Kirmizi - Turkey

19:00

Partizán Bardejov
Partizán Bardejov
Slávia TU Košice
Slávia TU Košice
3. Liga - East - Slovakia

19:00

Jonava
Jonava
Džiugas Telšiai
Džiugas Telšiai
A Lyga - Lithuania

19:00

Serik Belediyespor
Serik Belediyespor
Tire 1922
Tire 1922
2. Lig: Kirmizi - Turkey

19:00

Kırşehir Belediyespor
Kırşehir Belediyespor
Utaş Uşakspor
Utaş Uşakspor
2. Lig: Kirmizi - Turkey

19:00

Kastamonuspor
Kastamonuspor
Fethiyespor
Fethiyespor
2. Lig: Kirmizi - Turkey

19:00

Harrogate Town
Harrogate Town
Bradford City
Bradford City
League Two - England

19:00

Avangard Kursk
Avangard Kursk
Sakhalinets
Sakhalinets
FNL 2 - Group 3 - Russia

19:00

SV 1919 Straelen
SV 1919 Straelen
Wiedenbrück
Wiedenbrück
Regionalliga: West - Germany

19:00

Borussia M'gladbach II
Borussia M'gladbach II
FC Bocholt
FC Bocholt
Regionalliga: West - Germany

19:00

Alemannia Aachen
Alemannia Aachen
Fortuna Köln
Fortuna Köln
Regionalliga: West - Germany

19:00

Kaan-Marienborn
Kaan-Marienborn
Fortuna Düsseldorf II
Fortuna Düsseldorf II
Regionalliga: West - Germany

19:00

Volga Ulyanovsk
Volga Ulyanovsk
SKA Khabarovsk
SKA Khabarovsk
FNL - Russia

19:00

Schalke 04 II
Schalke 04 II
Preußen Münster
Preußen Münster
Regionalliga: West - Germany

19:00

Rödinghausen
Rödinghausen
Wuppertaler SV
Wuppertaler SV
Regionalliga: West - Germany

19:00

Harju Jalgpallikool
Harju Jalgpallikool
Elva
Elva
Esiliiga A - Estonia

19:00

Iliria Fushë-Krujë
Iliria Fushë-Krujë
Ada Velipojë
Ada Velipojë
2nd Division - Albania

19:00

Astoria Walldorf
Astoria Walldorf
Hessen Kassel
Hessen Kassel
Regionalliga: Südwest - Germany

19:00

Naftëtari Kuçovë
Naftëtari Kuçovë
Bulqiza
Bulqiza
2nd Division - Albania

19:00

Kickers Emden
Kickers Emden
Phönix Lübeck
Phönix Lübeck
Regionalliga: Nord - Germany

19:00

Veleçiku Koplik
Veleçiku Koplik
Murlani
Murlani
2nd Division - Albania

19:15

Johor Darul Ta'zim
Johor Darul Ta'zim
Negeri Sembilan
Negeri Sembilan
Super League - Malaysia

19:30

Grazer AK
Grazer AK
Sturm Graz II
Sturm Graz II
Erste Liga - Austria

19:30

Bangkok Glass
Bangkok Glass
Muang Thong United
Muang Thong United
Thai Premier League - Thailand

19:30

Kocaelispor
Kocaelispor
Balıkesirspor
Balıkesirspor
2. Lig: Kirmizi - Turkey

19:30

Nazilli Belediyespor
Nazilli Belediyespor
Osmanlıspor
Osmanlıspor
2. Lig: Beyaz - Turkey

19:30

Somaspor
Somaspor
Tarsus İdman Yurdu
Tarsus İdman Yurdu
2. Lig: Beyaz - Turkey

19:30

Arnavutköy Belediyespor
Arnavutköy Belediyespor
İnegölspor
İnegölspor
2. Lig: Beyaz - Turkey

19:50

Dubrava Zagreb
Dubrava Zagreb
Inter Zaprešić
Inter Zaprešić
2. HNL - Croatia

20:00

Karmiotissa
Karmiotissa
Digenis Morphou
Digenis Morphou
3. Division - Cyprus

20:00

EN THOI Lakatamia
EN THOI Lakatamia
Ethnikos Latsion
Ethnikos Latsion
3. Division - Cyprus

20:00

Sparta Selemet
Sparta Selemet
Olimp Comrat
Olimp Comrat
Division A - Moldova

20:00

Liepāja
Liepāja
Spartaks Jūrmala
Spartaks Jūrmala
Virsliga - Latvia

20:00

Pohronie
Pohronie
Slovan Bratislava II
Slovan Bratislava II
2. Liga - Slovakia

20:00

Tatran Prešov
Tatran Prešov
Spartak Myjava
Spartak Myjava
2. Liga - Slovakia

20:00

Povazska Bystrica
Povazska Bystrica
Rača
Rača
2. Liga - Slovakia

20:00

Futura Humenne
Futura Humenne
Slavoj Trebišov
Slavoj Trebišov
2. Liga - Slovakia

20:00

Dire Dawa Kenema
Dire Dawa Kenema
Sidama Bunna
Sidama Bunna
Premier League - Ethiopia

20:00

SKRA Częstochowa
SKRA Częstochowa
Katowice
Katowice
1. Liga - Poland

20:00

Torpedo Vladimir
Torpedo Vladimir
Tekstilshchik
Tekstilshchik
FNL 2 - Group 2 - Russia

20:00

Slovan Duslo Šaľa
Slovan Duslo Šaľa
Nové Mesto nad Váhom
Nové Mesto nad Váhom
3. Liga - West - Slovakia

20:00

Egnatia Rrogozhinë
Egnatia Rrogozhinë
Kastrioti Krujë
Kastrioti Krujë
Superliga - Albania

20:00

Digenis Ypsonas
Digenis Ypsonas
Ayia Napa
Ayia Napa
2. Division - Cyprus

20:00

OFK Malzenice
OFK Malzenice
Inter Bratislava
Inter Bratislava
3. Liga - West - Slovakia

20:00

Anagennisi Deryneia
Anagennisi Deryneia
MEAP Nisou
MEAP Nisou
2. Division - Cyprus

20:00

NAPSA Stars
NAPSA Stars
Man Utd Zambia Academy
Man Utd Zambia Academy
Super League - Zambia

20:00

Karacabey Birlikspor
Karacabey Birlikspor
Adıyaman 1954
Adıyaman 1954
2. Lig: Kirmizi - Turkey

20:00

Chambishi
Chambishi
Forest Rangers
Forest Rangers
Super League - Zambia

20:00

Spišská Nová Ves
Spišská Nová Ves
Giraltovce
Giraltovce
3. Liga - East - Slovakia

20:00

Green Buffaloes
Green Buffaloes
Prison Leopards
Prison Leopards
Super League - Zambia

20:00

Kabwe Warriors
Kabwe Warriors
Lumwana Radiants
Lumwana Radiants
Super League - Zambia

20:00

Vranov nad Topľou
Vranov nad Topľou
Fiľakovo
Fiľakovo
3. Liga - East - Slovakia

20:00

Cesena U19
Cesena U19
Sassuolo U19
Sassuolo U19
PrimaVera 1 - Italy

20:00

Hamrun Spartans
Hamrun Spartans
Floriana
Floriana
Premier League - Malta

20:00

Sampdoria U19
Sampdoria U19
Frosinone U19
Frosinone U19
PrimaVera 1 - Italy

20:00

FK Sloga Vinica 1934
FK Sloga Vinica 1934
Gostivar
Gostivar
Second League - Macedonia FYR

20:00

Slovan Rosice
Slovan Rosice
Viktoria Otrokovice
Viktoria Otrokovice
3. Liga MSFL - Czech Republic

20:00

Arema
Arema
Persebaya Surabaya
Persebaya Surabaya
Liga 1 - Indonesia

20:00

Bačka Topola
Bačka Topola
Radnik Surdulica
Radnik Surdulica
Super Liga - Serbia

20:00

Górnik Zabrze
Górnik Zabrze
Zagłębie Lubin
Zagłębie Lubin
Ekstraklasa - Poland

20:00

Ipatinga U20
Ipatinga U20
Boston City U20
Boston City U20
Mineiro U20 - Brazil

20:00

Caldense U20
Caldense U20
Três Corações U20
Três Corações U20
Mineiro U20 - Brazil

20:00

Serranense U20
Serranense U20
América Mineiro U20
América Mineiro U20
Mineiro U20 - Brazil

20:00

América TO U20
América TO U20
Cruzeiro U20
Cruzeiro U20
Mineiro U20 - Brazil

20:00

Betim U20
Betim U20
Atletico-MG U20
Atletico-MG U20
Mineiro U20 - Brazil

20:00

Inter de Minas U20
Inter de Minas U20
Araguari U20
Araguari U20
Mineiro U20 - Brazil

20:00

Coimbra U20
Coimbra U20
Pouso Alegre U20
Pouso Alegre U20
Mineiro U20 - Brazil

20:00

Rubin Kazan'
Rubin Kazan'
Arsenal Tula
Arsenal Tula
FNL - Russia

20:00

Athletic Club U20
Athletic Club U20
Uberlândia U20
Uberlândia U20
Mineiro U20 - Brazil

20:00

Santarritense U20
Santarritense U20
Futgol U20
Futgol U20
Mineiro U20 - Brazil

20:00

Vital'O
Vital'O
Flambeau du Centre
Flambeau du Centre
Ligue A - Burundi

20:00

Sakaryaspor
Sakaryaspor
Yeni Malatyaspor
Yeni Malatyaspor
1. Lig - Turkey

20:00

Nacional AC MG U20
Nacional AC MG U20
Minas Boca U20
Minas Boca U20
Mineiro U20 - Brazil

20:00

Athlético Olympic
Athlético Olympic
Top Junior
Top Junior
Ligue A - Burundi

20:00

KAMAZ
KAMAZ
Rodina Moskva
Rodina Moskva
FNL - Russia

20:00

Korabi Peshkopi
Korabi Peshkopi
Turbina Cërrik
Turbina Cërrik
1st Division - Albania

20:00

Saint-Étienne
Saint-Étienne
Grenoble Foot 38
Grenoble Foot 38
Ligue 2 - France

20:00

Besëlidhja Lezhë
Besëlidhja Lezhë
Tërbuni Pukë
Tërbuni Pukë
1st Division - Albania

20:00

Luzi 2008
Luzi 2008
Skënderbeu Korçë
Skënderbeu Korçë
1st Division - Albania

20:00

Iraklis Yerolakkou
Iraklis Yerolakkou
ENAD
ENAD
3. Division - Cyprus

20:00

Östersunds FK
Östersunds FK
Halmstad
Halmstad
Superettan - Sweden

20:00

Anstey Nomads
Anstey Nomads
Shefford Town & Campton
Shefford Town & Campton
FA Cup - England

20:30

Köln
Köln
Borussia Dortmund
Borussia Dortmund
Bundesliga - Germany

20:30

Eintracht Frankfurt
Eintracht Frankfurt
Union Berlin
Union Berlin
Bundesliga - Germany

20:30

Orlando Pirates
Orlando Pirates
Mamelodi Sundowns
Mamelodi Sundowns
MTN8 Cup - South Africa

20:30

Cardiff MU
Cardiff MU
Aberystwyth Town
Aberystwyth Town
Premier League - Wales

20:30

Connah's Quay
Connah's Quay
Haverfordwest County
Haverfordwest County
Premier League - Wales

20:30

Flint Town United
Flint Town United
Penybont
Penybont
Premier League - Wales

20:30

Pontypridd Town AFC
Pontypridd Town AFC
Caernarfon Town
Caernarfon Town
Premier League - Wales

20:30

Hanácká
Hanácká
Velké Meziříčí
Velké Meziříčí
3. Liga MSFL - Czech Republic

20:30

Vukovar
Vukovar
Hrvatski Dragovoljac
Hrvatski Dragovoljac
2. HNL - Croatia

20:30

Al Nejmeh
Al Nejmeh
Shabab Al Sahel
Shabab Al Sahel
Premier League - Lebanon

21:00

St Ives Town
St Ives Town
Chasetown
Chasetown
FA Cup - England

21:00

Burton Albion
Burton Albion
Forest Green Rovers
Forest Green Rovers
League One - England

21:00

Taunton Town
Taunton Town
Walton & Hersham
Walton & Hersham
FA Cup - England

21:00

Cambridge United
Cambridge United
Derby County
Derby County
League One - England

21:00

Dulwich Hamlet
Dulwich Hamlet
Folkestone Invicta
Folkestone Invicta
FA Cup - England

21:00

Charlton Athletic
Charlton Athletic
Oxford United
Oxford United
League One - England

21:00

Cheltenham Town
Cheltenham Town
Shrewsbury Town
Shrewsbury Town
League One - England

21:00

Weston-super-Mare
Weston-super-Mare
Helston Athletic
Helston Athletic
FA Cup - England

21:00

Exeter City
Exeter City
Bristol Rovers
Bristol Rovers
League One - England

21:00

Carshalton Athletic
Carshalton Athletic
Havant & Waterlooville
Havant & Waterlooville
FA Cup - England

21:00

Fleetwood Town
Fleetwood Town
Barnsley
Barnsley
League One - England

21:00

Metropolitan Police FC
Metropolitan Police FC
Chippenham Town
Chippenham Town
FA Cup - England

21:00

Ipswich Town
Ipswich Town
Portsmouth
Portsmouth
League One - England

21:00

Weymouth
Weymouth
Welling United
Welling United
FA Cup - England

21:00

Milton Keynes Dons
Milton Keynes Dons
Peterborough United
Peterborough United
League One - England

21:00

Oxford City
Oxford City
Plymouth Parkway
Plymouth Parkway
FA Cup - England

21:00

Port Vale
Port Vale
Sheffield Wednesday
Sheffield Wednesday
League One - England

21:00

Gloucester City
Gloucester City
Merthyr Town
Merthyr Town
FA Cup - England

21:00

Wycombe Wanderers
Wycombe Wanderers
Plymouth Argyle
Plymouth Argyle
League One - England

21:00

Worthing
Worthing
Eastbourne Borough
Eastbourne Borough
FA Cup - England

21:00

Neuchâtel Xamax II
Neuchâtel Xamax II
Solothurn
Solothurn
1.Liga Classic - Switzerland

21:00

Three Bridges
Three Bridges
Hereford
Hereford
FA Cup - England

21:00

Bath City
Bath City
Sevenoaks Town
Sevenoaks Town
FA Cup - England

21:00

Beckenham Town
Beckenham Town
Binfield
Binfield
FA Cup - England

21:00

Chernomorets
Chernomorets
Kuban Kholding
Kuban Kholding
FNL 2 - Group 1 - Russia

21:00

Yate Town
Yate Town
Bracknell Town
Bracknell Town
FA Cup - England

21:00

Swindon Supermarine
Swindon Supermarine
Farnborough
Farnborough
FA Cup - England

21:00

Baník Ostrava
Baník Ostrava
České Budějovice
České Budějovice
Fortuna Liga - Czech Republic

21:00

Oliveira Hospital
Oliveira Hospital
Estrela Amadora
Estrela Amadora
Taça De Portugal - Portugal

21:00

Hanwell Town
Hanwell Town
Ebbsfleet United
Ebbsfleet United
FA Cup - England

21:00

Vasco da Gama Vidigueira
Vasco da Gama Vidigueira
Leixões
Leixões
Taça De Portugal - Portugal

21:00

Eschen / Mauren
Eschen / Mauren
Winterthur II
Winterthur II
1.Liga Classic - Switzerland

21:00

Mladá Boleslav
Mladá Boleslav
Sigma Olomouc
Sigma Olomouc
Fortuna Liga - Czech Republic

21:00

Bohemians 1905
Bohemians 1905
Viktoria Plzeň
Viktoria Plzeň
Fortuna Liga - Czech Republic

21:00

Dunfermline Athletic
Dunfermline Athletic
Peterhead
Peterhead
League One - Scotland

21:00

Kelty Hearts
Kelty Hearts
Airdrieonians
Airdrieonians
League One - Scotland

21:00

Montrose
Montrose
Edinburgh City
Edinburgh City
League One - Scotland

21:00

Queen of the South
Queen of the South
Alloa Athletic
Alloa Athletic
League One - Scotland

21:00

Hamilton Academical
Hamilton Academical
Dundee
Dundee
Championship - Scotland

21:00

Partick Thistle
Partick Thistle
Greenock Morton
Greenock Morton
Championship - Scotland

21:00

Haninge
Haninge
Stockholm Internazionale
Stockholm Internazionale
Ettan: North - Sweden

21:00

Queen's Park
Queen's Park
Raith Rovers
Raith Rovers
Championship - Scotland

21:00

Blackburn Rovers
Blackburn Rovers
Millwall
Millwall
Championship - England

21:00

Bristol City
Bristol City
Queens Park Rangers
Queens Park Rangers
Championship - England

21:00

AFC Wimbledon
AFC Wimbledon
Colchester United
Colchester United
League Two - England

21:00

Coventry City
Coventry City
Middlesbrough
Middlesbrough
Championship - England

21:00

Hegelmann Litauen
Hegelmann Litauen
FA Šiauliai
FA Šiauliai
A Lyga - Lithuania

21:00

Carlisle United
Carlisle United
Crewe Alexandra
Crewe Alexandra
League Two - England

21:00

Cipolletti
Cipolletti
Liniers Bahía Blanca
Liniers Bahía Blanca
Torneo Federal A - Argentina

21:00

Crawley Town
Crawley Town
Stevenage
Stevenage
League Two - England

21:00

Reading
Reading
Huddersfield Town
Huddersfield Town
Championship - England

21:00

Gillingham
Gillingham
Sutton United
Sutton United
League Two - England

21:00

Rotherham United
Rotherham United
Wigan Athletic
Wigan Athletic
Championship - England

21:00

Stade Tunisien
Stade Tunisien
Hammam-Sousse
Hammam-Sousse
Ligue 1 - Tunisia

21:00

Sheffield United
Sheffield United
Birmingham City
Birmingham City
Championship - England

21:00

Leyton Orient
Leyton Orient
Newport County
Newport County
League Two - England

21:00

Etoile du Sahel
Etoile du Sahel
Tataouine
Tataouine
Ligue 1 - Tunisia

21:00

Sunderland
Sunderland
Preston North End
Preston North End
Championship - England

21:00

Rochdale
Rochdale
Doncaster Rovers
Doncaster Rovers
League Two - England

21:00

West Bromwich Albion
West Bromwich Albion
Swansea City
Swansea City
Championship - England

21:00

Salford City
Salford City
Grimsby Town
Grimsby Town
League Two - England

21:00

Stockport County
Stockport County
Walsall
Walsall
League Two - England

21:00

Swindon Town
Swindon Town
Northampton Town
Northampton Town
League Two - England

21:00

Tranmere Rovers
Tranmere Rovers
Barrow
Barrow
League Two - England

21:00

Hampton & Richmond
Hampton & Richmond
Paulton Rovers
Paulton Rovers
FA Cup - England

21:00

Austria Salzburg
Austria Salzburg
TSV St. Johann
TSV St. Johann
Regionalliga: Salzburg - Austria

21:00

AFC Bournemouth
AFC Bournemouth
Brentford
Brentford
Premier League - England

21:00

Slovan Velvary
Slovan Velvary
Ústí nad Labem
Ústí nad Labem
3. Liga CFL - Czech Republic

21:00

OH Leuven
OH Leuven
Union Saint-Gilloise
Union Saint-Gilloise
Pro League - Belgium

21:00

CD Lunda-Sul
CD Lunda-Sul
Sporting de Benguela
Sporting de Benguela
Girabola - Angola

21:00

Onze Bravos
Onze Bravos
1º de Agosto
1º de Agosto
Girabola - Angola

21:00

Recreativo do Libolo
Recreativo do Libolo
Desportivo Huíla
Desportivo Huíla
Girabola - Angola

21:00

Liverpool
Liverpool
Brighton & Hove Albion
Brighton & Hove Albion
Premier League - England

21:00

Gainsborough Trinity
Gainsborough Trinity
Worksop Town
Worksop Town
FA Cup - England

21:00

Trešnjevka
Trešnjevka
Maksimir Zagreb
Maksimir Zagreb
3. HNL - Center - Croatia

21:00

Bamber Bridge
Bamber Bridge
Buxton
Buxton
FA Cup - England

21:00

Ankaragücü
Ankaragücü
İstanbul Başakşehir
İstanbul Başakşehir
Super Lig - Turkey

21:00

Dundee United
Dundee United
St. Johnstone
St. Johnstone
Premiership - Scotland

21:00

Mladost Petrinja
Mladost Petrinja
Tekstilac Ravnice
Tekstilac Ravnice
3. HNL - Center - Croatia

21:00

South Shields
South Shields
Marske United
Marske United
FA Cup - England

21:00

Hyde United
Hyde United
Darlington
Darlington
FA Cup - England

21:00

Udarnik Kurilovec
Udarnik Kurilovec
Segesta Sisak
Segesta Sisak
3. HNL - Center - Croatia

21:00

Scarborough Athletic
Scarborough Athletic
Curzon Ashton
Curzon Ashton
FA Cup - England

21:00

Kayserispor
Kayserispor
Trabzonspor
Trabzonspor
Super Lig - Turkey

21:00

Chorley
Chorley
Blyth Spartans
Blyth Spartans
FA Cup - England

21:00

Stocksbridge Park Steels
Stocksbridge Park Steels
Ashington AFC
Ashington AFC
FA Cup - England

21:00

Chesterfield
Chesterfield
Maidenhead United
Maidenhead United
National League - England

21:00

Peterborough Sports
Peterborough Sports
Hemel Hempstead Town
Hemel Hempstead Town
FA Cup - England

21:00

Dorking Wanderers
Dorking Wanderers
Dagenham & Redbridge
Dagenham & Redbridge
National League - England

21:00

Cheshunt
Cheshunt
Kidderminster Harriers
Kidderminster Harriers
FA Cup - England

21:00

AFC Hornchurch
AFC Hornchurch
Braintree Town
Braintree Town
FA Cup - England

21:00

Coalville Town
Coalville Town
AFC Sudbury
AFC Sudbury
FA Cup - England

21:00

Rudar Mursko Sredisce
Rudar Mursko Sredisce
Podravac Virje
Podravac Virje
3. HNL - North - Croatia

21:00

Metal Kharkiv
Metal Kharkiv
Shakhtar Donetsk
Shakhtar Donetsk
Premier League - Ukraine

21:00

Billericay Town
Billericay Town
Biggleswade Town
Biggleswade Town
FA Cup - England

21:00

Koprivnica
Koprivnica
Dinamo Domašinec
Dinamo Domašinec
3. HNL - North - Croatia

21:00

Alvechurch
Alvechurch
Nuneaton Town
Nuneaton Town
FA Cup - England

21:00

King's Lynn Town
King's Lynn Town
Kettering Town
Kettering Town
FA Cup - England

21:00

Southend United
Southend United
Yeovil Town
Yeovil Town
National League - England

21:00

Torquay United
Torquay United
Scunthorpe United
Scunthorpe United
National League - England

21:00

Romford
Romford
Chelmsford City
Chelmsford City
FA Cup - England

21:00

Basford United
Basford United
Boston United
Boston United
FA Cup - England

21:00

Accrington Stanley
Accrington Stanley
Morecambe
Morecambe
League One - England

21:00

Banbury United
Banbury United
Berkhamsted
Berkhamsted
FA Cup - England

21:00

Bolton Wanderers
Bolton Wanderers
Lincoln City
Lincoln City
League One - England

21:15

Mirandés
Mirandés
Las Palmas
Las Palmas
La Liga 2 - Spain

21:15

Racing Santander
Racing Santander
Málaga
Málaga
La Liga 2 - Spain

21:15

Getafe
Getafe
Real Valladolid
Real Valladolid
La Liga - Spain

21:30

Isaac de Benguela
Isaac de Benguela
Wiliete
Wiliete
Girabola - Angola

21:30

Interclube
Interclube
Sagrada Esperança
Sagrada Esperança
Girabola - Angola

21:30

Borac Kneževi Vinogradi
Borac Kneževi Vinogradi
Sloga Nova Gradiska
Sloga Nova Gradiska
3. HNL - East - Croatia

21:30

Oriolik Oriovac
Oriolik Oriovac
Omladinac Gornja Vrba
Omladinac Gornja Vrba
3. HNL - East - Croatia

21:30

Nassaji Mazandaran
Nassaji Mazandaran
Naft Masjed Soleyman
Naft Masjed Soleyman
Persian Gulf Pro League - Iran

21:30

Slavonija Pozega
Slavonija Pozega
Kutjevo
Kutjevo
3. HNL - East - Croatia

21:45

Ponferradina II
Ponferradina II
Palencia CF
Palencia CF
Tercera - Group 8 - Spain

21:55

Osijek
Osijek
Lokomotiva Zagreb
Lokomotiva Zagreb
1. HNL - Croatia

22:00

Anaitasuna FT
Anaitasuna FT
Aurrera de Ondarroa
Aurrera de Ondarroa
Tercera - Group 4 - Spain

22:00

Aurrerá Vitoria
Aurrerá Vitoria
Pasaia KE
Pasaia KE
Tercera - Group 4 - Spain

22:00

Escobedo
Escobedo
Atlético Albericia
Atlético Albericia
Tercera - Group 3 - Spain

22:00

Austria Lustenau
Austria Lustenau
Wolfsberger AC
Wolfsberger AC
Admiral Bundesliga - Austria

22:00

Comunicaciones II
Comunicaciones II
Deportivo Sanarate
Deportivo Sanarate
Primera Division - Guatemala

22:00

Ironi Kiryat Shmona
Ironi Kiryat Shmona
Hapoel Haifa
Hapoel Haifa
Ligat ha'Al - Israel

22:00

Arronches e Benfica
Arronches e Benfica
Vianense
Vianense
Taça De Portugal - Portugal

22:00

Concordia Lausanne
Concordia Lausanne
Portalban / Gletterens
Portalban / Gletterens
1.Liga Classic - Switzerland

22:00

Annaba
Annaba
IB Khémis El Khechna
IB Khémis El Khechna
Ligue 2 - Algeria

22:00

Hearts of Oak
Hearts of Oak
Bibiani Gold Stars
Bibiani Gold Stars
Premier League - Ghana

22:00

US Souf
US Souf
Hamra Annaba
Hamra Annaba
Ligue 2 - Algeria

22:00

Aïn M'lila
Aïn M'lila
US Chaouia
US Chaouia
Ligue 2 - Algeria

22:00

CA Batna
CA Batna
E Sour El-Ghozlane
E Sour El-Ghozlane
Ligue 2 - Algeria

22:00

Javor Ivanjica
Javor Ivanjica
Voždovac
Voždovac
Super Liga - Serbia

22:00

JS Bordj Ménaïel
JS Bordj Ménaïel
AS Khroub
AS Khroub
Ligue 2 - Algeria

22:00

USM El Harrach
USM El Harrach
MC El Eulma
MC El Eulma
Ligue 2 - Algeria

22:00

Correcaminos UAT II
Correcaminos UAT II
Aguacateros CDU
Aguacateros CDU
Liga Premier Serie A - Mexico

22:00

Neftekhimik
Neftekhimik
Akron
Akron
FNL - Russia

22:00

Urozhay
Urozhay
Krasnodar II
Krasnodar II
FNL - Russia

22:00

Atlético Astorga
Atlético Astorga
UD Santa Marta
UD Santa Marta
Tercera - Group 8 - Spain

22:15

Numancia II
Numancia II
La Virgen del Camino
La Virgen del Camino
Tercera - Group 8 - Spain

22:15

Santa Lucia
Santa Lucia
Gudja United
Gudja United
Premier League - Malta

22:15

Zebbug Rangers
Zebbug Rangers
Marsaxlokk
Marsaxlokk
Premier League - Malta

22:30

Stal Rzeszów
Stal Rzeszów
Resovia Rzeszów
Resovia Rzeszów
1. Liga - Poland

22:30

Virtus Francavilla
Virtus Francavilla
Fidelis Andria
Fidelis Andria
Serie C: Girone C - Italy

22:30

Viterbese Castrense
Viterbese Castrense
Latina
Latina
Serie C: Girone C - Italy

22:30

Lech Poznań
Lech Poznań
Legia Warszawa
Legia Warszawa
Ekstraklasa - Poland

22:30

Olimpija
Olimpija
Tabor Sežana
Tabor Sežana
1. SNL - Slovenia

22:45

Deusto
Deusto
Aurrerá de Vitoria
Aurrerá de Vitoria
Tercera - Group 4 - Spain

22:45

El Nacional
El Nacional
Independiente Juniors
Independiente Juniors
Primera B - Ecuador

23:00

Leones Negros
Leones Negros
Tritons Vallarta
Tritons Vallarta
Liga Premier Serie A - Mexico

23:00

Banska Bystrica
Banska Bystrica
Zemplín Michalovce
Zemplín Michalovce
Fortuna Liga - Slovakia

23:00

Liptovský Mikuláš
Liptovský Mikuláš
DAC
DAC
Fortuna Liga - Slovakia

23:00

FH
FH
Víkingur Reykjavík
Víkingur Reykjavík
Iceland Cup - Iceland

23:00

Erzin Belediyespor
Erzin Belediyespor
Van BB
Van BB
2. Lig: Kirmizi - Turkey

23:00

Diyarbekirspor
Diyarbekirspor
Zonguldak Kömürspor
Zonguldak Kömürspor
2. Lig: Kirmizi - Turkey

23:00

Platense
Platense
Defensa y Justicia
Defensa y Justicia
Superliga - Argentina

23:00

Central Cordoba SdE
Central Cordoba SdE
Sarmiento
Sarmiento
Superliga - Argentina

23:00

Bullense
Bullense
CAP Ciudad de Murcia
CAP Ciudad de Murcia
Tercera - Group 13 - Spain

23:00

Villa Santa Brígida
Villa Santa Brígida
Tenerife II
Tenerife II
Tercera - Group 12 - Spain

23:00

JSM Laâyoune
JSM Laâyoune
Ittifaq Marrakech
Ittifaq Marrakech
Botola 2 - Morocco

23:00

Ittihad Khemisset
Ittihad Khemisset
CR Khemis Zemamra
CR Khemis Zemamra
Botola 2 - Morocco

23:00

Raja Beni Mellal
Raja Beni Mellal
Olympique Dcheïra
Olympique Dcheïra
Botola 2 - Morocco

23:00

Mioveni
Mioveni
U Craiova 1948
U Craiova 1948
Liga 1 - Romania

23:00

Ciudad Real
Ciudad Real
Quintanar del Rey
Quintanar del Rey
Tercera - Group 18 - Spain

23:00

Spartak Vladikavkaz
Spartak Vladikavkaz
Shinnik
Shinnik
FNL - Russia

23:00

Rizespor
Rizespor
Bodrumspor
Bodrumspor
1. Lig - Turkey

23:00

Isparta Davrazspor
Isparta Davrazspor
24 Erzincanspor
24 Erzincanspor
2. Lig: Beyaz - Turkey

23:00

Lillestrøm
Lillestrøm
Bodø / Glimt
Bodø / Glimt
Eliteserien - Norway

23:00

Batman Petrolspor
Batman Petrolspor
Sivas Belediyespor
Sivas Belediyespor
2. Lig: Beyaz - Turkey

23:00

Menemen Belediyespor
Menemen Belediyespor
Düzcespor
Düzcespor
2. Lig: Beyaz - Turkey

23:00

Canet Roussillon
Canet Roussillon
Lyon Duchère
Lyon Duchère
CFA Group C - France

23:00

Vålerenga
Vålerenga
Strømsgodset
Strømsgodset
Eliteserien - Norway

23:00

Fréjus St-Raphaël
Fréjus St-Raphaël
Sète
Sète
CFA Group C - France

23:00

Marignane Gignac
Marignane Gignac
Aubagne
Aubagne
CFA Group C - France

23:00

Şanlıurfaspor
Şanlıurfaspor
Bayburt İÖİ
Bayburt İÖİ
2. Lig: Beyaz - Turkey

23:00

Thonon Évian